Safnaðarstarf í Njarðvíkurprestakalli 29. mars til og með 5. apríl 2015

Ytri-Njarðvíkurkirkja.

Fermingarmessa 29.  mars kl.10.30. Kór kirkjunnar leiðir söng undir stjórn Stefáns Helga Kristinssonar organista. Meðhjálpari Ástríður Helga Sigurðardóttir.

Sunnudagaskóli fer fram í Njarðvíkurkirkju  29. mars  kl.11. í umsjá Maríu, Péturs og Heiðars.

Börn fermd 2.4. æfing í Ytri-Njarðvíkurkirkju  þriðjud.31.3. kl 10 og miðv.d. 1.4. kl.10.  Messuæfing í kirkjunni. 31.3. kl.19.45. Foreldrar og fermingarbörn mæta.

Skírdagur 2. apríl. Fermingarmessa  kl.10.30.  Sóknarprestur Baldur Rafn Sigurðsson prédikar og þjónar fyrir altari.  Kirkjukór Njarðvíkur syngur undir stjórn Stefáns Helga Kristinssonar organista.  Meðhjálpari Ástríður Helga Sigurðardóttir.

Skírdagur 2. apríl kl.20. Lofgjörðarsamvera í samstarfi við Hvítasunnukirkjuna í Reykjanesbæ.

Föstudagurinn langi. Lestur Passíusálma Hallgríms Péturssonar hefjast  kl.13.  Tignun krossins að lestri loknum. Sóknarprestur Baldur Rafn Sigurðsson þjónar fyrir altari.  Kirkjukór Njarðvíkur syngur undir stjórn Stefáns Helga Kristinssonar organista.  Meðhjálpari Ástríður Helga Sigurðardóttir. Kaffi og meðlæti á boðstólum í safnaðarheimili meðan á lestri stendur.

Páskadagur.  Hátíðarguðsþjónusta kl.8. árdegis.  Sóknarprestur Baldur Rafn Sigurðsson prédikar og þjónar fyrir altari. Kirkjukór Njarðvíkur syngur undir stjórn Stefáns Helga Kristinssonar organista.  Meðhjálpari Ástríður Helga Sigurðardóttir.  Kaffi, brauð og sælgæti verða á boðstólum í safnaðarheimili kirkjunnar á eftir athöfn.

Njarðvíkurkirkja. (Innri-Njarðvík). 

Sunnudagaskóli  29. mars kl.11.  í umsjá  Maríu, Péturs og Heiðars.

Börn fermd 2.4. æfing í Ytri-Njarðvíkurkirkju  þriðjud.31.3. kl 10 og miðv.d. 1.4. kl.10.  Messuæfing í kirkjunni. 31.3. kl.19.45. Foreldrar og fermingarbörn mæta.

Páskadagur. Hátíðarguðsþjónusta kl.11. Sóknarprestur Baldur Rafn Sigurðsson prédikar og þjónar fyrir altari.  Kirkjukór Njarðvíkur syngur undir stjórn Stefáns Helga Kristinssonar organista.  Meðhjálpari  Pétur Rúðrik Guðmundsson.

Kirkjuvogskirkja (Höfnum)

Börn fermd 2.4.kl.14, æfing í Kirkjuvogskirkju  þriðjud.31.3 kl 13. Messuæfing í  Ytri-Njarðvíkurkirkju 31.3. kl.19.45. Foreldrar og fermingarbörn mæta.

Skírdagur 2. apríl. Fermingarmessa  kl.14.  Sóknarprestur Baldur Rafn Sigurðsson prédikar og þjónar fyrir altari.  Kirkjukór Njarðvíkur syngur undir stjórn Stefáns Helga Kristinssonar organista.  Meðhjálpari Árni Hinrik Hjartarson.

Páskadagur. Hátíðarguðsþjónusta kl.12.20. Sóknarprestur Baldur Rafn Sigurðsson prédikar og þjónar fyrir altari.  Kirkjukór Njarðvíkur syngur undir stjórn Stefáns Helga Kristinssonar organista. Meðhjálpari Magnús Bjarni Guðmundsson. 

Þessi færsla var birt undir Uncategorized. Bókamerkja beinan tengil.

Skildu eftir svar

Netfang þitt verður ekki birt. Nauðsynlegir reitir eru merktir *