Safnaðarstarf í Njarðvíkurprestakalli 11 til og með 21 apríl

Ytri-Njarðvíkurkirkja.

Fermingarmessa  13. apríl kl.10.30.  Kirkjukór Njarðvíkur syngur undir stjórn Stefáns Helga Kristinssonar organista.  Meðhjálpari Ástríður Helga Sigurðardóttir.

Fermingarfræðsla.  Börn fermd 17. apríl mæti á æfingu í Ytri-Njarðvíkurkirkju mánudaginn  14 og 16.apríl  kl.10. Einnig mæting 15. apríl  kl.19.45 og mæti þá foreldrar með.

Skírdagur 17. apríl. Fermingarmessa  kl.10.30.  Sóknarprestur Baldur Rafn Sigurðsson prédikar og þjónar fyrir altari.  Kirkjukór Njarðvíkur syngur undir stjórn Stefáns Helga Kristinssonar organista.  Meðhjálpari Ástríður Helga Sigurðardóttir.

Föstudagurinn langi. Lestur Passíusálma Hallgríms Péturssonar hefjast  kl.13.  Tignun krossins að lestri loknum. Sóknarprestur Baldur Rafn Sigurðsson þjónar fyrir altari.  Kirkjukór Njarðvíkur syngur undir stjórn Stefáns Helga Kristinssonar organista.  Meðhjálpari Ástríður Helga Sigurðardóttir. Kaffi og meðlæti á boðstólum í safnaðarheimili meðan á lestri stendur.

 

Páskadagur. Hátíðarguðsþjónusta kl.8. árdegis.  Sóknarprestur Baldur Rafn Sigurðsson prédikar og þjónar fyrir altari. Kirkjukór Njarðvíkur syngur undir stjórn Stefáns Helga Kristinssonar organista.  Meðhjálpari Ástríður Helga Sigurðardóttir.  Kaffi, brauð og sælgæti verða á boðstólum í safnaðarheimili kirkjunnar á eftir athöfn.

Njarðvíkurkirkja (Innri-Njarðvík)

Alfa námskeið  í safnaðarheimilinu mánudaginn 14. apríl  kl. 19. Umsjón hefur Pétur Rúðrik Guðmundsson.

Foreldramorgun í Safnaðarheimili Njarðvíkurkirkju þriðjudaginn  15. apríl  kl.10.30.  Umsjón hefur María Ósk Jakobsdóttir.

Páskadagur. Hátíðarguðsþjónusta kl.11. Sóknarprestur Baldur Rafn Sigurðsson prédikar og þjónar fyrir altari.  Kirkjukór Njarðvíkur syngur undir stjórn Stefáns Helga Kristinssonar organista.  Meðhjálpari  Pétur Rúðrik Guðmundsson.

Kirkjuvogskirkja (Höfnum)

Páskadagur. Hátíðarguðsþjónusta kl.12.20. Sóknarprestur Baldur Rafn Sigurðsson prédikar og þjónar fyrir altari.  Kirkjukór Njarðvíkur syngur undir stjórn Stefáns Helga Kristinssonar organista. Meðhjálpari Magnús Bjarni Guðmundsson.

Þessi færsla var birt undir Uncategorized. Bókamerkja beinan tengil.

Skildu eftir svar

Netfang þitt verður ekki birt. Nauðsynlegir reitir eru merktir *