Safnaðarstarf í Njarðvíkurprestakalli 31. janúar til og með 6. febrúar 2014

 

Ytri-Njarðvíkurkirkja.

Fjölskylduguðsþjónusta  2. febrúar kl.11. Kór Njarðvíkurkirkna syngur undir stjórn Stefáns Helga Kristinssonar organista. Meðhjálpari Ástríður Helga Sigurðardóttir. Sunnudagaskóli  2. febrúar kl.11.  í umsjá Maríu og Heiðars. Kaffi, djús og kökur að skóla loknum. Fermingarfræðsla fyrir börn er sækja Njarðvíkurskóla mánudaginn  3. febrúar.  Fyrri hópur mæti kl.14.50 og seinni hópur kl. 15.30. Kirkjukór Njarðvíkur.  Æfingar á þriðjudagskvöldum  kl. 19.30. Nýtt söngfólk ávallt velkomið. Organisti er Stefán H. Kristinsson sími 8698323. Prjónakaffi miðvikudaginn  5. febrúar frá 19.30-21.30.Umsjón hafa Þórunn, Hallfríður og Brynja. Foreldramorgun  fimmtudaginn 6. febrúar   kl.10.30-12.  Umsjón hefur Aðalheiður Níelsdóttir. Kirkjuprakkarar Njarðvíkur.  Barnastarf  fyrir  6-13 ára fimmtudaginn  6. febrúar kl. 16. Umsjón hafa Heiða, Heiðar, María og Stefán. Æskulýðsstarf Njarðvíkurkirkna  fyrir 8-10 bekk  6. febrúar  kl.17.  Stúlkur mæta. Umsjón hafa Heiða, Heiðar, María og Stefán.

Njarðvíkurkirkja. (Innri-Njarðvík). 

Sunnudagaskóli  2. febrúar kl.11.  í Ytri-Njarðvíkurkirkju. Fermingarfræðsla  í Akurskóla mánudaginn  3. febrúar  kl.16.10. Foreldramorgun í Safnaðarheimili Njarðvíkurkirkju þriðjudaginn  4. febrúar  kl.10.30. Umsjón hefur María Ósk Jakobsdóttir. Spilavist  Systrafélags Njarðvíkurkirkju  í safnaðarheimilinu þriðjudaginn  4. febrúar  kl.20. Umsjón hefur Helga Þóra Jónasdóttir. Kirkjukór Njarðvíkur.  Æfingar á þriðjudagskvöldum  kl. 19.30. í Ytri-Njarðvíkurkirkju. Nýtt söngfólk ávallt velkomið. Barnastarf í Akurskóla  er á fimmtudögum frá  kl.17.30.  Starfsfólk  KFUM og KFUK  sér um starfið sem er fyrir 5-7 bekk. Umsjón í vetur hafa Óskar, Sóley og Jón Grétar.

Þessi færsla var birt undir Uncategorized. Bókamerkja beinan tengil.

Skildu eftir svar

Netfang þitt verður ekki birt. Nauðsynlegir reitir eru merktir *